Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Hợp kim Luminum với nhựa làm vật liệu;
2.<3% at 10000 hours;
3. Thiết kế tuyệt vời để quản lý nhiệt tốt và bảo trì lum.
4. Ổ cắm E27 để cài đặt tốt hơn;
5. Góc xem rộng 360 độ để chiếu sáng tốt hơn;
6. Các sản phẩm phù hợp với các tiêu chuẩn thử nghiệm CE, ROHS và FCC.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Nguồn sáng | Đèn LED SMD2835 |
| Số lượng LED | 102 miếng |
| Ổ cắm đèn | E27 |
| Tiêu thụ năng lượng (W) | 10W/30W/60W/80W/100W/140W |
| Thông lượng phát sáng (LM) | 1850-1950lm |
| Góc xem LED (độ) | 360 độ |
| Hiệu quả (LM/W) | 90-100lm/w |
| Phát ra màu sắc | Trắng ấm/Trắng tự nhiên/Trắng mát |
| CCT (K) | 2700-6500K |
| Điện áp (V) | AC85-265V |
| Nhiệt độ làm việc | -25 ~ +50 độ |
| Tuổi thọ | >50000 giờ |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:


