tính năng:
1. Chiếu sáng chất lượng cao-để cải thiện tầm nhìn và an toàn khi thực hiện các công việc ngoài trời.
2. Cấu trúc bền bỉ,{1}}chịu được thời tiết để chịu được các điều kiện khắc nghiệt.
3. Di động và dễ sử dụng, trở thành một công cụ tiện lợi cho mọi dự án hoặc hoạt động ngoài trời.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 20W 30W 40W 50W |
| Hiệu suất phát sáng | >110 lm/w |
| Nguồn sáng | SMD 2835, Epistar |
| Nhiệt độ hoạt động | -40~45 độ |
| CCT | 3000K, 4000K,5000K |
| CRI | 80~83 |
| IP | Chống nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Lớp IK | 07 |
| Tuổi thọ | 50000 GIỜ |
| Điện áp đầu vào | Điện áp xoay chiều 85-265V |
| thợ lặn | Nguồn điện bên trong |
| Làm mờ | KHÔNG |
| Tia thiên thần | 360 độ |
| PF | >0.95 |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:

Công dụng:

Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
