Tính năng:
1. Đèn làm việc tạm thời công suất cao hiện đại được làm bằng-vật liệu chất lượng cao để đảm bảo độ tin cậy của sản phẩm và đã được kiểm tra và chứng nhận nghiêm ngặt nên bạn có thể yên tâm sử dụng.
2. Các hạt đèn LED công suất cao-và công nghệ phản chiếu tiên tiến giúp Đèn làm việc tạm thời công suất cao hiện đại có hiệu ứng chiếu sáng tuyệt vời đồng thời tiết kiệm năng lượng.
3. Đèn làm việc tạm thời công suất cao hiện đại áp dụng thiết kế nhân bản và các bước cài đặt đơn giản, dễ hiểu. Người dùng có thể tự mình hoàn tất quá trình cài đặt một cách nhanh chóng và dễ dàng mà không cần đến kỹ thuật viên chuyên nghiệp.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 20W, 30W, 40W, 50W |
| Hiệu suất phát sáng | >110 lm/w |
| Nguồn sáng | SMD 2835, Epistar |
| Nhiệt độ hoạt động | -40~45 độ |
| CCT | 3000K, 4000K, 5000K |
| CRI | 80 ~ 83 |
| IP | IP 65 Chống thấm nước |
| Lớp IK | 07 |
| Tuổi thọ | 50000 GIỜ |
| Điện áp đầu vào | Điện áp xoay chiều 85-265V |
| thợ lặn | Nguồn điện bên trong |
| Làm mờ | KHÔNG |
| Tia thiên thần | 360 độ |
| PF | >0.95 |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:

Công dụng:

Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
