Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. móc và bảo vệ đèn chắc chắn, lâu dài làm bằng thép không gỉ.
2. Cắm điện để chiếu sáng nơi làm việc ngay lập tức ở hầu hết mọi không gian.
3. Dây nguồn 10' có móc treo và phích cắm.
4. Hiệu suất cực cao 120lm/W vượt trội so với HID thông thường.
| tên sản phẩm | Đèn LED làm việc tạm thời |
| Vật liệu | Vỏ nhôm cộng với PC |
| Quyền lực | 60W 100W 150W |
| Bảo hành (Năm) | 5-Năm |
| Hiệu quả (IES) | 120LM/W |
| Điện áp đầu vào | AC100-277V, 50-60Hz |
| Nhiệt độ màu | 2700~6500K |
| CRI | >80 |
| Hệ số công suất | >0.9 |
| góc chùm | 360 |
Hình ảnh chi tiết:






