Tính năng:
1. Đèn làm việc di động LED 80w Cob có thể sạc lại này có hiệu ứng chiếu sáng mạnh mẽ, đảm bảo khu vực làm việc sáng sủa và dễ nhìn.
2. Thiết kế di động, dễ dàng mang theo và di chuyển, thích hợp cho nhiều dịp làm việc trong nhà và ngoài trời.
3. Pin sạc-tích hợp, thân thiện với môi trường và tiết kiệm năng lượng-, sử dụng lâu dài-, nâng cao hiệu quả công việc.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 20W, 30W, 40W, 50W |
| Hiệu suất phát sáng | >110 lm/w |
| Nguồn sáng | SMD 2835, Epistar |
| Nhiệt độ hoạt động | -40~45 độ |
| CCT | 3000K, 4000K, 5000K |
| CRI | 80~83 |
| IP | Chống nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Lớp IK | 07 |
| Tuổi thọ | 50000 GIỜ |
| Điện áp đầu vào | Điện áp xoay chiều 85-265V |
| thợ lặn | Nguồn điện bên trong |
| Làm mờ | KHÔNG |
| Tia thiên thần | 360 độ |
| PF | >0.95 |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:

Công dụng:

Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hualian, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
