
Tính năng sản phẩm:
● Khi được sử dụng trong các ứng dụng thương mại hoặc công nghiệp, vỏ lồng chống phá hoại bằng thép không gỉ chất lượng cao, chịu lực cao sẽ chống sốc và cung cấp khả năng bảo vệ bổ sung.
● Chống sốc điện: Bộ chống sét lan truyền 6000V tích hợp giúp giảm nguy cơ gây hại cho sản phẩm do dòng điện thất thường.
● thuận tiện và hiệu quả Vỏ lồng bảo vệ bằng thép không gỉ cấp công nghiệp, là một đặc điểm thiết kế của đèn LED bay cao tạm thời di động, mang lại cho vật phẩm độ bền và độ an toàn cao hơn.
Sự chỉ rõ:
| điện | AC100–277V, 100W, 50–60Hz |
| Chống sét lan truyền | 6KV |
| Tài xế | trình điều khiển nội bộ |
| đèn LED |
Chíp LED SMD2835 |
| Số lượng đèn LED | 408 |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Lumen đầu ra | 12.500 lumen |
| Hiệu quả chiếu sáng | 150lm/w |
| CRI | 80 |
| Đánh giá IP | IP65 |
| góc chùm | 360 độ |
| kích thước | 6,5" x 11,5" Cao (165 mm x 292 mm) |
| Khối lượng tịnh | 2,8kg |
| Phê duyệt | DLC, cUL, được liệt kê cho vị trí ẩm ướt |
Sự miêu tả:
Với cái nàyĐèn LED tạm thời chất lượng cao 100W, chiếu sáng nơi làm việc của bạn. Hoàn hảo cho bất kỳ dự án nào yêu cầu ánh sáng đều, sáng, bao gồm sơn không gian nội thất, làm việc trong nhà để xe và các vị trí làm việc không có đồ đạc cố định. Với một số tùy chọn lắp đặt khác nhau và bộ phận bảo vệ lồng kim loại để cố định đèn LED, chiếc đèn làm việc hạng nặng này rất bền và có thể thích ứng. Với thiết kế cho phép không khí lưu thông qua đèn, đèn mang lại khả năng tản nhiệt vượt trội, giữ cho các bộ phận bên trong luôn mát mẻ và hoạt động hiệu quả để có tuổi thọ cao.
Giá đỡ ba chân (được bán riêng), chốt mắt (được bán riêng) để treo hoặc tay cầm có thể thu vào (đi kèm) để có thể di chuyển dưới dạng đèn đứng tự do đều có thể được thêm vào đèn này bằng cách sử dụng lỗ vít M8 trên đỉnh. Ngoài ra, đèn có ổ cắm nối đất có nắp để bạn có thể kết nối các đèn khác với nhau. Nó có một cầu chì thông minh, nếu ổ cắm bị quá tải hơn 5A, nó sẽ được đặt lại một cách an toàn. Mỗi đèn đi kèm với một dây nguồn 6' chịu lực, nối đất, có thể xử lý điện áp 120V đã được lắp sẵn.
Hình ảnh chi tiết:








Câu hỏi thường gặp
Đèn LED 100W có hoạt động ở 60W không?
Lời cuối cùng? Bạn có thể yên tâm sử dụng các bóng đèn có công suất bằng nhau 75W, 100W hoặc thậm chí 125W (tất cả đều tiêu thụ ít hơn 50 Watt điện năng) thay cho đèn cố định chỉ có thể xử lý 60 Watts.
Có đèn LED 100W không?
Đã đến lúc chuyển sang đèn LED 100-Watt nếu bạn vẫn đang sử dụng bóng đèn sợi đốt 100-Watt. Những bóng đèn này tiêu thụ năng lượng ít hơn tới 80 phần trăm và tồn tại lâu hơn, giúp giảm cả chi phí sử dụng và thay thế năng lượng. Nhiệt độ màu khác nhau của bóng đèn LED 100W có thể thay đổi diện mạo và không khí cho địa điểm của bạn.
Có thể cắm đèn LED 100W vào ổ cắm 40W không?
Chỉ có thể sử dụng đèn 40-watt trong thiết bị cố định có xếp hạng đó. Nếu bạn tiếp tục, bạn có nguy cơ bị thương do nhiệt. Thiệt hại do nhiệt có thể ảnh hưởng đến hệ thống dây điện của thiết bị chiếu sáng, hệ thống dây điện trong nhà trên trần nhà hoặc chính mái nhà.

