
Tính năng:
● Đèn sử dụng thiết kế mô-đun và có thể thay thế mô-đun nhanh chóng mà không cần hàn tại chỗ.
● Vỏ đèn làm bằng nhôm không chứa đồng, được anot hóa hoặc phun bột nhựa chống ăn mòn cao cấp.
● Áp dụng cấu trúc tản nhiệt độc đáo, cấu trúc tản nhiệt nửa kín và trong suốt để đảm bảo dẫn nhiệt, bức xạ và đối lưu hiệu quả, nhằm đảm bảo tuổi thọ của đèn LED.
Sự chỉ rõ:
| tên sản phẩm | Đèn pha chống cháy nổ LED công suất cao |
| Công suất | 30W đến 300W |
| Hiệu suất ánh sáng | 125lm/W |
| Điện áp đầu vào | 120-277VAC |
| Tính thường xuyên | 50Hz/60Hz |
| CCT | 3000-6500K |
| CRI | >80 |
| Nhiệt độ môi trường | -40 độ ~ cộng 40 độ / cộng 55 độ |
Chi tiết:






Ứng dụng
1. Sản phẩm này được sử dụng rộng rãi làm đèn chiếu sáng công việc ở những nơi nguy hiểm như thăm dò dầu khí, lọc dầu, công nghiệp hóa chất và nhà máy điện;
2. Áp dụng cho những nơi có độ ẩm cao và chống ăn mòn;
3. Phù hợp với môi trường khí nổ, bụi vùng 1, vùng 2, vùng 21, vùng 22;
4. Phù hợp với môi trường khí nổ IIA, IIB, IIC;
5. Phù hợp với nhóm nhiệt độ T1~T6;
6. Nhiệt độ môi trường áp dụng là -40 độ ~ cộng 40 độ / cộng 55 độ .

