Mô tả
Gửi yêu cầu

Tính năng sản phẩm:
Chiếu sáng đa hướng 1.360 độ.
2.Siêu sáng: 120lm/W.
3.6-10Bảo vệ đột biến KV bên trong.
4. Đi kèm với dây 10-chân 18AWG và phích cắm 120V.
5. Ổ cắm tích hợp, có thể được liên kết từng cái một.
6. Thích hợp cho vị trí khô và ẩm ướt.
7. Móc di động, dễ dàng mang theo và lắp đặt nhanh chóng.
| Quyền lực | 60w |
| Chống sét lan truyền | 6KV |
| Màu sắc | cam cộng với bạc |
| Nhiệt độ hoạt động | -40- cộng 45 độ |
| Nguồn sáng | LED SMD |
| Hiệu quả chiếu sáng | 130lm/W |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến cộng 45 độ |
| CCT | 2700K SW / 3000K WW / 4100K NW / 5000K DW / 5700K CW |
| CRI | 80 cộng |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ ở 25 độ |
| Vôn | 100V~240V,200-480V |
| Tài xế | nguồn điện nội bộ |
| góc chùm | 360 |
| Không thấm nước | IP65 |
| PF | >0.95 |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:


Ứng dụng
Xây Dựng Mới hoặc Cải Tạo.
* Bảo trì hoặc không gian lưu trữ trong thương mại hoặc thể chế tạo điều kiện thuận lợi.
* Dự án bảo trì ngắn hạn.
* Nhà kho, nhà máy, Phòng triển lãm và nhà xưởng.
* Trạm thu phí đường cao tốc và trạm xăng.

