Tính năng:
1. Đèn tác vụ LED có thể kết nối cung cấp các tùy chọn ánh sáng linh hoạt với mức độ sáng và cài đặt nhiệt độ màu có thể điều chỉnh, giúp đèn phù hợp với nhiều tác vụ và môi trường khác nhau.
2. Với thiết kế mô-đun cải tiến, Đèn tác vụ LED có thể kết nối có thể dễ dàng kết nối với các thiết bị khác để tạo thành một hệ thống chiếu sáng lớn hơn, cung cấp giải pháp chiếu sáng linh hoạt và có thể tùy chỉnh.
3. Công nghệ LED tiết kiệm năng lượng-được sử dụng trong Đèn tác vụ LED có thể kết nối không chỉ tiết kiệm năng lượng và giảm hóa đơn tiền điện mà còn thúc đẩy tính bền vững của môi trường, khiến đèn này trở thành lựa chọn tuyệt vời cho những người tiêu dùng-có ý thức bảo vệ môi trường.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 20W, 30W, 40W, 50W |
| Hiệu suất phát sáng | >110 lm/w |
| Nguồn sáng | SMD 2835, Epistar |
| Nhiệt độ hoạt động | -40~45 độ |
| CCT | 3000K ,4000K ,5000K |
| CRI | 80~83 |
| IP | Chống nước theo tiêu chuẩn IP65 |
| Lớp IK | 07 |
| Tuổi thọ | 50000 GIỜ |
| Điện áp đầu vào | Điện áp xoay chiều 85-265V |
| thợ lặn | Nguồn điện bên trong |
| Làm mờ | KHÔNG |
| Tia thiên thần | 360 độ |
| PF | >0.95 |
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:

Công dụng:

Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
