
Tính năng sản phẩm:
1.Có sẵn nhiều màu theo độ Kelvin(K),2700-6700K
2. Thiết kế bên ngoài hợp lý, ngoại hình đẹp.
3. Thân thiện với môi trường, tiết kiệm năng lượng (70~80%).
4. Thiết kế mạch đặc biệt, mỗi đèn LED hoạt động riêng biệt. Tránh sự cố ảnh hưởng đến đèn LED bị hỏng duy nhất.
| Quyền lực | 80W |
| thông lượng phát sáng | 049500lm |
| thay thế | HPS 250W |
| Nguồn sáng | LED SMD |
| Hiệu quả chiếu sáng | Lớn hơn hoặc bằng 130lm/w |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến cộng 45 độ |
| CCT | 2700K SW / 3000K WW / 4100K NW / 5000K DW / 5700K CW / 6500K SCW |
| CRI | 80 cộng |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ ở 25 độ |
| Vôn | 100-277VAC/50-60Hz |
| góc chùm | 360 độ |
| đế đèn | Cài đặt móc |
| PF | >0.95 |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:

1. Chip LED hiệu suất cao
Cung cấp hiệu suất lâu dài, với màu sắc và sự phân bố ánh sáng đồng đều. Độ sáng lên tới 130lm/W.
2. Nhôm đúc
Làm mát tăng tốc. Tản nhiệt tuyệt vời, đảm bảo tuổi thọ cao.
3. Lá chắn lưới thép
Đã được kiểm tra giảm sốc.
4. Ống kính máy tính rõ ràng
Fixture đạt tiêu chuẩn với
ống kính PC rõ ràng. IP64 chống thấm nước.



Ứng dụng
1. Đèn thể thao / Đèn chiếu sáng hàng đầu.
2. Đèn lũ/Đèn cực.
3. Ánh sáng vịnh cao/thấp
4. Đèn đường / Đèn đường / Đèn biển quảng cáo
5. Các cách ứng dụng khác.

Câu hỏi thường gặp
1. Đèn công trình treo có thấm nước không?
- Hầu hết các loại đèn công trình treo được thiết kế để chịu được nước và các yếu tố ngoại cảnh khác. Tuy nhiên, luôn luôn nên kiểm tra thông số kỹ thuật của nhà sản xuất để đảm bảo rằng đèn phù hợp để sử dụng ngoài trời

