Mô tả
Gửi yêu cầu

Tính năng:
● Đèn pha chống cháy nổ của BENWEI được chứng nhận để sử dụng ở những vị trí nguy hiểm được phân loại là ATEX Vùng 1/21, Loại I Phân khu II, Phân khu Loại II Phân khu I và Phân khu Loại II Phân khu II.
● Được hỗ trợ bởi IECEx và các chứng chỉ hàng hải.
● Trong số những phẩm chất nổi bật này là mức độ chống rung cao, nhôm không chứa đồng, hiệu suất cao, xếp hạng IK10 và IP66.
Sự chỉ rõ:
| tên sản phẩm | Đèn pha chống cháy nổ |
| Công suất | 60W |
| Màu sắc | Trắng ấm / Trắng lạnh |
| CCT | 2700-6500K |
| Góc chùm tia (Độ) | 120 độ |
| Điện áp đầu vào | AC100-277V |
| quang thông | 8400 |
| Giờ làm việc | 5 năm |
| CRI | 70 |
| Đánh giá IP | IP66 |
Chi tiết:






Những lợi ích
● Khu ATEX 1/21
● Hạng I Hạng II, Hạng II Hạng I, Hạng II Hạng II
● Địa điểm biển và ẩm ướt
● Lắp đặt trên bề mặt và giá treo
● Quang học rộng và hẹp để chiếu sáng đồng đều
● Nhôm không chứa đồng
● Khả năng chống rung cao
● 5 năm bảo hành giới hạn

