
Tính năng:
● Chống sốc điện 10kv, Chống ẩm, Chống bụi, thiết bị chiếu sáng chống cháy nổ này hoạt động trơn tru khi gặp thời tiết xấu và đảm bảo chiếu sáng liên tục.
● Đèn chống cháy nổ được sử dụng ở những nơi nguy hiểm được xác định bởi Class I Division II.
Sự chỉ rõ:
| tên sản phẩm | Đèn pha LED chống cháy nổ 100W |
| Quyền lực | 100W / 200W |
| Đánh giá chống thấm nước | IP68 |
| Lumen đầu ra | 13,000LM / 26,000LM |
| Hiệu quả Lumen | 130LM/W |
| Nhiệt độ màu | 5000K |
| Điện áp đầu vào | 100-277VAC |
| CRI | >80 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 độ ĐẾN 50 độ |
Chi tiết:






Mô tả Đèn pha LED chống cháy nổ 100W
Chất lượng cao
Vỏ này được làm bằng vật liệu nhôm đúc hàng không tiên tiến đảm bảo tuổi thọ cao. Và có thể được sử dụng rộng rãi ở những nơi nguy hiểm được bao quanh bởi hơi, khí, bụi hoặc sợi.
Tản nhiệt siêu tốc
Thiết kế rỗng và nhôm đúc có độ dẫn nhiệt cao là sự lựa chọn tốt nhất cho các đèn pha led chống cháy nổ này.
Siêu sáng
Kính cường lực chống sốc và chống rung, siêu trong, hiệu suất quang thông lên đến 140LM/W, tiết kiệm hóa đơn tiền điện của bạn lên đến 80 phần trăm .
