
Tính năng:
● Phù hợp với cáp có đường kính ngoài 10mm~12mm.
● Đèn có khả năng chống thấm nước và chống ăn mòn cao.
● Đèn LED tiết kiệm năng lượng, tuổi thọ cao.
Sự chỉ rõ:
| tên sản phẩm | Đèn led lũ chống cháy nổ |
| Quyền lực | Điện áp xoay chiều 100V~240V 50HZ/60HZ |
| Công suất | 100W |
| thông lượng phát sáng | 10000lm |
| Nhiệt độ màu | 5000K |
| ra | Lớn hơn hoặc bằng 85 |
| nhiệt độ môi trường | -20 độ ~ cộng thêm 45 độ |
| cuộc sống nguồn sáng | Lớn hơn hoặc bằng 75000 giờ |
| lớp bảo vệ | IP66 |
| Vật liệu | Nhôm |
Chi tiết:






Câu hỏi thường gặp
Q1: Tôi có thể đặt hàng mẫu cho đèn led không?
Có, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng, Mẫu hỗn hợp được chấp nhận.
Q2. What về thời gian dẫn?
Mẫu cần 3-5 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần khoảng 25 ngày đối với số lượng lớn.
Q3.ODM hoặc OEM được chấp nhận?
Có, chúng tôi có thể làm ODM & OEM, đặt logo của bạn lên đèn hoặc gói cả hai đều có sẵn.
Q4.Do bạn cung cấp các đảm bảo cho các sản phẩm?
Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 2-5 năm cho các sản phẩm của mình.
Q5.Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?
Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Thường mất 3-5 ngày để đến nơi. Hãng hàng không và vận chuyển cũng là tùy chọn.
Q6.How là dịch vụ sau bán hàng?
Chúng tôi có một đội ngũ chuyên nghiệp phụ trách dịch vụ sau bán hàng, cũng là một đường dây nóng về dịch vụ giải quyết các khiếu nại và phản hồi của bạn.

