Lựa chọn thông số cốt lõi cho hệ thống chiếu sáng có khả năng chống cháy nổ-công suất cao{1}}
Dòng này củaĐèn LED chống nổ- has several power standards and a 130lm/W high-efficiency design for safety and great lighting. The 250W type can light huge petrochemical factories or oil and gas storage regions with 32,500 lumens. An AC110-240V wide voltage design enables steady operation in varied worldwide power grid situations, and a >Hệ số công suất 0,95 giúp loại bỏ tổn thất đường dây.
Chứng nhận cấp độ bảo vệ và chống cháy nổ-
Đèn chống cháy nổ Ex db IIC T6 được chứng nhận-thích hợp cho các tình huống khí độc hại Loại II C có nhiệt độ bề mặt tối đa là 85 độ . Bụi và tác động của tia nước mạnh được ngăn chặn hoàn toàn bởi IP66. Chống ăn mòn WF2-chống ăn mòn hóa học do sương muối.ánh sánghoạt động an toàn trong các khu vực nguy hiểm bao gồm giàn khoan dầu khí, hóa chất và ngoài khơi nhờ các chứng nhận này.
| Quyền lực | 150W, 200W, 250W |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Điện áp định mức | AC110~240V |
| Số lượng nhẹ | 180 chiếc |
| Hiệu suất ánh sáng | 130 lumen/w |
| Nhiệt độ hoạt động | -30~50 độ |
| hệ số công suất | >0,95PF |
| Xếp hạng IP(IP): | IP66 |
| cấp độ chống ăn mòn | WF2 |
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 |
| CRI | Ra80 |
| Bảo hành | Bảo hành 5 năm |
Thích ứng với môi trường và độ tin cậy lâu dài
ánh sánghoạt động từ -30 độ đến 50 độ , khiến nó phù hợp với nhiều tình huống, từ xưởng cực lạnh đến xưởng có nhiệt độ cao. Người vận hành có thể xác định chính xác trạng thái thiết bị và các vấn đề an toàn với chỉ số hoàn màu 80. 180 chip LED và cấu trúc tản nhiệt bằng hợp kim nhôm mang lại tuổi thọ 50.000 giờ và bảo hành 5 năm giúp giảm chi phí cho người dùng.
Để biết thêm chi tiết về các dịch vụ của chúng tôi, vui lòng liên hệ với chúng tôi tạibwzm18@ledbenweilighting.com.


