Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng:
- Đèn đường năng lượng mặt trời cung cấp giải pháp chiếu sáng thân thiện với môi trường mà không cần sử dụng điện lưới.
- Về lâu dài, chúng có hiệu quả về mặt chi phí vì không phải trả hóa đơn tiền điện liên tục và có chi phí bảo trì thấp.
- Đèn đường năng lượng mặt trời bền và chống chịu được thời tiết, đảm bảo chiếu sáng đáng tin cậy ngay cả trong điều kiện thời tiết khắc nghiệt.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K |
| Hiệu suất phát sáng (lm/w) | 140LM/W |
| Quyền lực | 50W/100W/150W |
| Không thấm nước | Chống nước IP66 |
| Chip LED | Đèn LED 2835, Epistar, Bridgelux, Samsung |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm + ống kính PC |
| Tấm pin mặt trời | Pin silicon đơn tinh thể |
| Ắc quy | Pin Lithium 12V |
| PF | 0.9 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thời gian sạc | 7 giờ |
| Thời gian xả | Mô hình lưu trữ: 3-5 ngày mưa |
| Chế độ làm việc | Cảm biến PIR |
Hình ảnh chi tiết:



Thiết kế vỏ bên trong mới.
Sử dụng:


Đèn đường năng lượng mặt trời cung cấp giải pháp chiếu sáng bền vững và thân thiện với môi trường cho đường bộ và đường cao tốc.
Về chúng tôi:


