Tính năng:
1. T{1}}mm Cow Breeding Light cải thiện năng suất sữa bò: Sản phẩm này đã được chứng minh là giúp nâng cao chất lượng và số lượng sữa do bò sản xuất, dẫn đến năng suất và lợi nhuận được cải thiện cho người nông dân.
2. Năng lượng-tiết kiệm năng lượng và{2}}thân thiện với môi trường: Đèn chăn nuôi bò T8 1200mm tiêu thụ lượng năng lượng thấp và giảm lượng khí thải carbon của các trang trại bò.
3. Hoàn hảo cho việc chăn nuôi trong nhà: Với chất lượng ánh sáng vượt trội, sản phẩm này tạo ra môi trường trong nhà tối ưu cho việc chăn nuôi bò, giúp những con bò khỏe mạnh hơn, hạnh phúc hơn.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 9W, 18W, 23W |
| Kích cỡ | 60CM 120CM 150CM |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2600-2800K, 3900-4200K |
| Hiệu suất phát sáng (LM/W) | 140 LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | >90 |
| PF | >0.90 |
| Góc chùm tia | 180 độ |
| không thấm nước | IP67 |
| Vật liệu | Thân nhôm + vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (V) | Điện áp xoay chiều 85-265V |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac và có thể điều chỉnh độ sáng 0-10V |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chip dẫn | Epistar 2835 |
| Tính năng | nhấp nháy-miễn phí |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
Đóng gói & Giao hàng:

