tính năng:
1. Vì có ít chất béo hơn nên Ranch Poultry Light là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang cố gắng duy trì một chế độ ăn uống lành mạnh.
2. Hương vị tuyệt vời và giá trị dinh dưỡng cao được đảm bảo bằng cách chỉ sử dụng các thành phần tự nhiên,{1}}chất lượng cao trong quá trình sản xuất sản phẩm này.
3. Ranch fowl Light cho phép bạn thưởng thức hương vị thơm ngon của thịt gà mà không phải hy sinh nỗ lực cải thiện sức khỏe và phúc lợi của mình khi sử dụng sản phẩm này.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 9 W / 18 W / 23 W / 25 W |
| Kích cỡ | 60 CM / 120 CM / 150 CM |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2600 - 2800 K, 3900 - 4200 K |
| Hiệu suất phát sáng(LM/W) | 140 LM / W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | > 90 |
| PF | > 0.90 |
| Góc chùm tia | 180 độ |
| không thấm nước | IP 67 |
| Vật liệu | Thân nhôm + vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (V) | 85 - 265 V AC |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac và có thể điều chỉnh độ sáng 0-10 V |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chip dẫn | Epistar 2835 |
| Tính năng | nhấp nháy miễn phí |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

Sản phẩm được thiết kế để làm bừng sáng chuồng bò và chuồng gia cầm, tạo ra một môi trường thân thiện và ấm áp cho động vật của bạn.
Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
Đóng gói & Giao hàng:

