tính năng:
- Đèn nuôi gia cầm cung cấp môi trường ấm áp và thoải mái để gà của bạn phát triển và sinh trưởng.
- Đèn này tiết kiệm năng lượng và dễ lắp đặt, là lựa chọn tiết kiệm chi phí cho người chăn nuôi gia cầm.
- Chiều cao và góc chiếu sáng có thể điều chỉnh đảm bảo ánh sáng được phân bổ đều khắp chuồng gia cầm, thúc đẩy sự tăng trưởng và phát triển khỏe mạnh.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 9W 18W 23W |
| Kích cỡ | 60CM 120CM 150CM |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2600-2800K, 3900-4200K |
| Hiệu suất phát sáng (LM/W) | 140LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | >90 |
| PF | >0.90 |
| Góc chùm tia | 180 độ |
| Không thấm nước | IP67 |
| Vật liệu | Thân nhôm + Vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (V) | 85-265V xoay chiều |
| Có thể làm mờ | Triac có thể làm mờ và 0-10V có thể làm mờ |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chip đèn LED | Epistar 2835 |
| Tính năng | không nhấp nháy |
Hình ảnh chi tiết:





Khả năng chống chịu thời tiết mạnh mẽ và không nhạy cảm với độ ẩm
Cách sử dụng:

Đèn nuôi gia cầm cung cấp môi trường ấm áp và thoải mái để gà của bạn phát triển và sinh trưởng.
Về chúng tôi:


Đóng gói và giao hàng:

Câu hỏi thường gặp:
1. Thời gian giao hàng thế nào?
A: Mẫu mất 3-5 ngày.
2. Bạn có giới hạn số lượng đặt hàng tối thiểu cho sản phẩm của mình không?
A.: MOQ là 2 mẫu.
