Đèn ống gia súc

Đèn ống chăn nuôi nhằm mục đích cung cấp giải pháp chiếu sáng tối ưu cho người nông dân, giúp người nông dân nâng cao giá trị sản xuất và hạnh phúc cho trang trại.
Trong khi đó để cho phép gà của họ phát triển trong một môi trường ánh sáng vui vẻ và lành mạnh.
Giơi thiệu sản phẩm
Đặc trưng:
-- Có thể điều chỉnh độ sáng từ 0-100 phần trăm
-- Chống nước và chống cháy IP67
-- Không nhấp nháy
-- Đèn LED đặc biệt cho trang trại gia cầm
---cài đặt: loại gắn trên bề mặt/loại treo
| Tên sản phẩm | Đèn LED gia cầm cho gà sàn |
| Quyền lực | 18-20W |
| trình điều khiển đèn LED | Có thể điều chỉnh độ sáng, {{0}}Vac, 0Hz, Không nhấp nháy |
| Lờ mờ |
Giảm độ sáng từ 0-100 phần trăm, Độ sáng từ 1 đến 100 phần trăm |
| kích thước | Ống T8, OD26mm, Dài 1200mm/1500mm/1800mm |
| Màu | 4700-5300K |
| Che phủ | Clear cover / Bìa trong suốt |
| góc chùm | 180 độ |
| chứng nhận | SAA, CE, ROHS, IP67 |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Thêm chi tiết

Ứng dụng

Bưu kiện

Về chúng tôi
Thâm Quyến Benwei Lighting Technology Co., Ltd là nhà sản xuất chuyên nghiệp trong việc sản xuất các sản phẩm chiếu sáng LED, tích hợp thiết kế, phát triển, sản xuất và bán các sản phẩm công nghệ cao nói chung. Nhà máy được thành lập năm 2008, tọa lạc tại Thâm Quyến. Hiện có hơn 300 nhân viên, doanh thu hàng năm của chúng tôi là khoảng 6 triệu USD và đã trở thành công ty hàng đầu trong ngành. Công ty có một đội ngũ nghiên cứu và phát triển mạnh mẽ và thiết bị sản xuất chính xác cao cấp.
giấy chứng nhận
Đối với đèn LED của chúng tôi, chúng tôi có các chứng chỉ ETL, SAA, SASO, KUCAS, CE, CB-TUV và RoHS để đáp ứng các thị trường trên toàn cầu.
Câu hỏi thường gặp
1. Chúng tôi có những sản phẩm nào khác?
-- Đèn LED hình nấm
-- Đèn LED trang trại lợn
-- Hệ thống làm mờ đèn LED cho đèn gia cầm có thể điều chỉnh độ sáng bằng đèn LED
2. Thời gian giao hàng là gì?
Mẫu cần 3-5 ngày làm việc, sản phẩm đại trà cần 7-10 ngày.
3. Ứng dụng của đèn?
Chúng tôi có các giải pháp chiếu sáng cho các loại trại gà, trại heo, nhà trồng nấm.

