Tính năng sản phẩm:
Tính năng sản phẩm:
1. Không nhấp nháy
2. IP65 không thấm nước
3. Kháng ăn mòn
4. Tuổi thọ dài, lên tới 50.000 giờ
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 9W 18W 23W 25W |
| Kích cỡ | 60cm 120cm 150cm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2600-2800K, 3900-4200K |
| Hiệu quả phát sáng (LM/W) | 120lm/w 140lm/w 160lm/w |
| Chỉ số kết xuất màu (RA) | >90 |
| PF | >0.90 |
| Góc chùm | 180 độ |
| Không thấm nước | IP65 IP67 |
| Vật liệu | Thân nhôm+ Bìa PC |
| Điện áp đầu vào (V) | Triac có thể điều chỉnh độ sáng 220V AC hoặc 110V AC, 0-10V L mờ AC85-265V |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chip LED | Epistar 2835 |
| Tính năng | Flicker miễn phí |
Hình ảnh chi tiết:



Báo cáo kiểm tra:

Cách sử dụng:


Giới thiệu đèn gà 0-10V có thể điều chỉnh độ mờ độc đáo, được tạo ra dành riêng cho các nhà lai tạo gia cầm thương mại nhằm tối đa hóa năng suất trong khi giảm chi phí năng lượng.
Giải pháp chiếu sáng đáng tin cậy và hiệu quả chi phí này đảm bảo rằng gà có sự chiếu sáng đầy đủ trong suốt chu kỳ tăng trưởng của chúng.
Đóng gói và giao hàng:

Dịch vụ của chúng tôi:
MOQ nhỏ, 2PC có sẵn để kiểm tra chất lượng.
1. Nhãn riêng có sẵn, chúng tôi có thể giúp thực hiện thương hiệu của riêng bạn.
2. Giao hàng kịp thời: Các mẫu: 2-3 ngày làm việc. Hàng hóa lớn: 10-25 ngày làm việc, tùy thuộc vào số lượng của bạn.
3. Hộp tùy chỉnh có sẵn: MOQ, 1000pcs.
4. Thông số kỹ thuật chi tiết tùy chỉnh theo nhu cầu của bạn.
5. Tốt sau khi phục vụ, bất kỳ câu hỏi nào về các sản phẩm chúng tôi sẽ giúp khách hàng của chúng tôi đối phó.
6. Thelighting cho gà thịt có thể vượt qua CE/ROHS/EMC/ETL/TUV
