
Sự miêu tả
Các tấm pin mặt trời làm bằng silicon đa tinh thể sử dụng ít năng lượng hơn và có tổng chi phí sản xuất thấp hơn. Nước về cơ bản không được sử dụng trong sản xuất, điều này đặc biệt thuận lợi cho các quốc gia có nguồn nước hạn chế. Bảo vệ môi trường và tính bền vững: không tạo ra các kim loại nặng nguy hiểm như cadmium, chì hoặc thủy ngân.
Tham số
| mục số | BW-SSL235 |
| Quyền lực | 50W |
| đèn LED | 96 CHIẾC 3000K-6500K |
| Kích thước đèn | 630*342*55mm |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời | 18V 45W |
| loại pin | LiFPO4 12.8V 18AH |
| Thời gian sạc | 6-8 giờ |
| thời gian xả | 30-36 giờ |
| quang thông | 160lm/w |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm đúc |
| Chiều cao cài đặt | 3-5m |
Làm nổi bật điểm
1. Thiết kế tích hợp: đèn LED, tấm pin mặt trời, pin lithium, bộ điều khiển và cảm biến
2. Chế độ thông minh để kéo dài thời gian làm việc của pin.
3. Thiết kế thân thiện với người dùng: không cần nối dây, cung cấp 100% năng lượng mặt trời, dễ lắp đặt và vận chuyển.
4. Cảm biến hồng ngoại tích hợp, có thể tự động điều chỉnh đầu ra ánh sáng.
5. Bằng chứng: chống thấm nước, chống bụi, chống gỉ.
Hiển thị hình ảnh chi tiết










