
Mô tả Sản phẩm
1. Góc chùm rộng, để đạt được độ đồng đều tối ưu
2. Cấp độ bảo vệ cao IP69K
3. Chống amoniac và chống khí ăn mòn
4. 0-10Làm mờ V
5. Cài đặt dễ dàng và nhanh chóng
6. Tuổi thọ dài đến 100,000giờ
7. Thiết kế thân tròn không giữ bụi bẩn
thông số kỹ thuật
| Điện áp định mức | AC85-277V |
| Quyền lực | 9W/14W/18W/36W/40W/60W/80W hoặc công suất tùy chỉnh |
| Loại đèn LED | SMD2835 |
| Tỷ lệ màu | 2700K -6500K , Quang phổ đầy đủ hoặc quang phổ tùy chỉnh |
| Loại ống | T5/T8/T10/T12 |
| Vật liệu | Hồ sơ nhôm cộng với vỏ pc rõ ràng |
| Chiều dài | {{0}}}.6m/0.9m/1.2m/1.5m/1.8m/2.4mor chiều dài tùy chỉnh |
| Bảo đảm | 3 năm/ 5 năm |
Nhiều hình hơn:




Ứng dụng


câu hỏi thường gặp
Q1. Tôi có thể đặt hàng mẫu cho đèn led không?
Trả lời: Có, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng. Mẫu hỗn hợp được chấp nhận.
Q2. Điều gì về thời gian dẫn đầu?
Trả lời: Mẫu cần 3-5 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần dựa trên số lượng đặt hàng.
Q3. Bạn có bất kỳ giới hạn moq nào cho đơn hàng đèn led không?
A: Moq thấp, 1pc để kiểm tra mẫu có sẵn
Q4. Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?
Trả lời: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Thường mất 3-5 ngày để đến nơi. Hãng hàng không và vận chuyển đường biển cũng không bắt buộc.
