đèn năng lượng mặt trời con gà

Tính năng sản phẩm:
1. Lớp phủ phù hợp được áp dụng cho PCB và trình điều khiển.
2. Không chứa thủy ngân, không cần xử lý rác độc hại.
3. Thích hợp cho hoạt động ở nhiệt độ thấp.
4. Ống có hiệu suất lên tới 120lm/W và hiệu suất ánh sáng 88%.
Sản phẩmSự chỉ rõ:
| Điện áp định mức | AC85-277V |
| Quyền lực | 9W/14W/18W/36W/40W/60W/80W hoặc công suất tùy chỉnh |
| Loại đèn LED | SMD2835 |
| Tỷ lệ màu | 2700K -6500K, Quang phổ đầy đủ hoặc quang phổ tùy chỉnh |
| Loại ống | T5/T8/T10/T12 |
| Vật liệu | Hồ sơ nhôm cộng với vỏ pc rõ ràng |
| Chiều dài | {{0}}}.6m/0.9m/1.2m/1.5m/1.8m/2.4mor chiều dài tùy chỉnh |
| Bảo hành | 3 năm/ 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:

Cách sử dụng:


Đóng gói & Giao hàng tận nơi:

Câu hỏi thường gặp:
1. Số lượng đặt hàng tối thiểu của bạn đối với đèn led cho đèn năng lượng mặt trời cho gà là bao nhiêu?
Không có số lượng tối thiểu, bạn có thể mua bất kỳ số lượng nào. Tuy nhiên số lượng ít thì đơn giá sẽ cao hơn một chút.
2. Làm thế nào tôi có thể biết tình trạng chiếu sáng của chuồng gà đối với đèn năng lượng mặt trời cho gà?
Chúng tôi sẽ thông báo cho bạn về mọi tiến trình sản xuất như mua nguyên liệu, tình trạng sản xuất, thời gian giao hàng và số theo dõi cho đến khi bạn nhận được sản phẩm.
3. Bạn có thể giúp tôi không Nếu đơn đặt hàng đèn LED cho đèn năng lượng mặt trời cho gà của tôi là Rất khẩn cấp?
Vâng, tất nhiên, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để giúp bạn. Bởi vì chúng tôi có nhà máy riêng để sản xuất. Chúng tôi có thể linh hoạt để điều chỉnh lịch trình sản xuất của mình.
4. Đóng gói của bạn là gì? Làm gì khi hàng hóa bị hư hỏng trong quá trình vận chuyển?
A1: Bao bì thông thường của chúng tôi được đóng gói trong Thùng, dưới 20 kg/thùng, 48 thùng/pallet. Chúng tôi cũng có thể đóng gói sản phẩm theo yêu cầu của bạn.
Trả lời 2: Để tránh mọi rắc rối tiếp theo liên quan đến vấn đề chất lượng, chúng tôi khuyên bạn nên kiểm tra hàng hóa sau khi nhận được. Nếu có bất kỳ hư hỏng do vận chuyển hoặc vấn đề về chất lượng, đừng quên chụp ảnh chi tiết và liên hệ với chúng tôi ngay khi có thể, chúng tôi sẽ xử lý đúng cách để đảm bảo tổn thất của bạn giảm xuống mức nhỏ nhất.
