đèn trứng gà

Tính năng sản phẩm:
1. Chống nước theo tiêu chuẩn IP65, phù hợp để sử dụng cả bên trong và bên ngoài.
2. Thân thiện với môi trường, tiết kiệm năng lượng và lắp đặt đơn giản.
3. Tuổi thọ 50000-giờ giúp giảm nhu cầu thay bóng đèn.
4. Có uy tín: Hàng đầu với Bảo hành 5-Năm của Nhà sản xuất, Phê duyệt CE và RoHS.
Sản phẩmSự chỉ rõ:
| tên sản phẩm | đèn trứng gà |
| Kích thước | 60cm 90cm 120cm 150cm |
| oát | 10W 14W 18W 20W 22W 25W |
| CRI | 80-85Ra; 90-95Ra |
| Hiệu suất quang thông | 160lm/w |
| Lớp IP | Chống nước IP65 / IP67 Tùy chọn |
| Nhiệt độ làm việc | -20-50 độ |
| Vật liệu | Nhôm cộng với PC |
| Cách sử dụng | Trang trại, nhà gà, động vật nuôi nhốt, thịt gia cầm |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:


Đóng gói & Giao hàng tận nơi:

Câu hỏi thường gặp:
1. Bạn có thể vui lòng gửi cho tôi một ví dụ về đơn hàng đèn trứng gà được không?
Có, đơn đặt hàng mẫu được chào đón để thử nghiệm và đảm bảo chất lượng. Các mẫu được trộn đều được cho phép.
2. Thời gian giao hàng là bao lâu?
Tùy thuộc vào số lượng đặt hàng, quá trình sản xuất hàng loạt mất 1-2 tuần và mất 3-5 ngày để lấy mẫu.
3. Đèn Giữ Gà Đẻ có quy định số lượng đặt hàng tối thiểu không?
2 miếng có sẵn để thử nghiệm mẫu.
4. Các sản phẩm được vận chuyển như thế nào và mất bao lâu để chúng đến nơi?
Thông thường, DHL, UPS, FedEx hoặc TNT được sử dụng cho các lô hàng. Thời gian giao hàng thông thường là từ 3 đến 5 ngày. Vận tải đường biển và đường hàng không cũng là những lựa chọn.
