Tính năng:
- Đèn nuôi gà thịt giúp cải thiện sự sinh trưởng và phát triển của gà thịt.
- Sản phẩm cung cấp điều kiện ánh sáng tối ưu nhằm kích thích mức độ ăn và hoạt động ở gà thịt.
- Đèn nuôi gà thịt được thiết kế để nâng cao hiệu suất của gia cầm và tăng lợi nhuận tổng thể của hoạt động chăn nuôi gà thịt.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 9W 18W 23W |
| Kích cỡ | 60CM 120CM |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2600-2800K, 3900-4200K |
| Hiệu suất phát sáng(LM/W) | 140LM/W |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | >90 |
| PF | >0.90 |
| Góc chùm tia | 180 độ |
| không thấm nước | IP67 |
| Vật liệu | Thân nhôm + vỏ PC |
| Điện áp đầu vào (V) | Điện áp xoay chiều 85-265V |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh độ sáng Triac và có thể điều chỉnh độ sáng 0-10V |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chip dẫn | Epistar 2835 |
| Tính năng | nhấp nháy miễn phí |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng:

Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hualian, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
Đóng gói & Giao hàng:

