Tính năng sản phẩm:
1. Khuyến khích tăng trưởng: Khuyến khích tăng trưởng và sản xuất trứng của gà, thay đổi sức mạnh và chu kỳ của ánh sáng để làm cho nó trông giống như ánh sáng tự nhiên.
2. Tiết kiệm năng lượng và hiệu quả: Sử dụng đèn LED, sử dụng ít năng lượng, kéo dài một thời gian dài và giảm chi phí nhân giống.
3. Ánh sáng có thể thay đổi: Lượng ánh sáng và nhiệt độ màu có thể được thay đổi để đáp ứng nhu cầu của chim trong các giai đoạn tăng trưởng khác nhau, như gà con, gà con và gà nuôi.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 9W 18W 23W 25W |
| Kích cỡ | 60cm 120cm 150cm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2600-2800K, 3900-4200K |
| Hiệu quả phát sáng (LM/W) | 120lm/w 140lm/w 160lm/w |
| Chỉ số kết xuất màu (RA) | >90 |
| PF | >0.90 |
| Góc chùm | 180 độ |
| Không thấm nước | IP65 IP67 |
| Vật liệu | Thân nhôm+ Bìa PC |
| Điện áp đầu vào (V) | Triac có thể điều chỉnh độ sáng 220V AC hoặc 110V AC, 0-10V L mờ AC85-265V |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chip LED | Epistar 2835 |
| Tính năng | Flicker miễn phí |
Hình ảnh chi tiết:



Báo cáo kiểm tra:

Cách sử dụng:


Việc sử dụng ánh sáng nuôi gà không chỉ cải thiện hiệu quả sinh sản và lợi ích tài chính, mà còn cung cấp bằng chứng khoa học cho việc nuôi gia cầm lành mạnh. Nó là một công cụ vừa cần thiết vừa quan trọng trong ngành công nghiệp chăn nuôi hiện đại.
Đóng gói và giao hàng:

