Mô tả
Gửi yêu cầu

Tính năng
- Đèn LED chất lượng cao và tiết kiệm năng lượng
- Thiết kế hình tròn độc đáo cho phạm vi bao phủ toàn bộ diện tích
- Có thể điều chỉnh và dễ sử dụng
- Thích hợp cho cả trong nhà và ngoài trời
- Phổ ánh sáng lý tưởng cho sự sinh trưởng và phát triển của cây trồng
- Thiết kế bền bỉ và lâu dài
- Nhỏ gọn và dễ lắp đặt
- Thiết kế thời trang và hiện đại phù hợp với mọi phong cách trang trí trong nhà
Sự chỉ rõ
| Tổng quan nhanh | Đèn tăng trưởng thực vật UFO |
|---|---|
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Loại gia đình | Đèn LED trồng cây |
| Loại kính | Rõ ràng poly cacbonat |
| Chiếu sáng | Bao gồm đèn LED SMD tích hợp 150W |
| Cả đời | 30000 giờ |
| Lumens | 13978LM |
| Vật liệu | Nhôm |
| SKU gốc | PR564 |
| Vôn | 100-240V |
| Công suất | 150W |
Thêm chi tiết


Ứng dụng


