Mô tả
Gửi yêu cầu

- Đặc trưng
1. Cây trồng trong nhà có thể phát triển thành những sinh vật khỏe mạnh và tươi tốt nhờ nguồn ánh sáng cần thiết mà đèn trồng cây cung cấp.
2. Những loại đèn này là lựa chọn tuyệt vời cho bất kỳ nơi cư trú nào vì dễ lắp đặt và tiết kiệm năng lượng.
3. Đèn chiếu sáng cây trồng cung cấp sự hỗ trợ tùy chỉnh cho nhiều loại cây trồng trong nhà bằng cách cho phép người dùng điều chỉnh độ sáng và thời lượng.
- Đặc điểm kỹ thuật
| CCT | Toàn phổ |
| Điện áp | Điện áp xoay chiều 85~265V |
| Quyền lực | 5W /6W/9W/10W/30W/33W |
| CRI | >80 |
| Hiệu quả | 2,7 umol/J |
| Hiệu suất phát sáng | 140lm/w 160lm/w |
| PF | >0.9 |
| Góc chùm tia | 180 độ |
| Địa chỉ IP | Chống nước IP65 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm + Vỏ PC |
- Chi tiết hơn


- Ứng dụng


- Công ty chúng tôi


