Tính năng sản phẩm:
1. Tuổi thọ cao: Một bóng đèn LED có tuổi thọ từ 5 đến 10 năm. Mặc dù đèn LED đắt hơn HID và CFL, nhưng về lâu dài, chúng tiết kiệm chi phí hơn. Trong nhiều năm, bạn sẽ không cần mua bóng đèn mới!
2. Cài đặt đơn giản: Bạn có thể cài đặt đèn LED trồng trọt trong khu vườn của mình mà không cần sự trợ giúp của thợ chuyên nghiệp. Bạn có thể tự lắp đặt miễn là bạn có đủ đèn trồng trọt cho khu vườn của mình. Một số đèn LED trồng trọt có thể được gắn chặt vào khung bên trên bằng vít, trong khi những đèn khác giống với đèn tiêu chuẩn và có giá đỡ di động. Đối với cây tiếp xúc với ánh sáng mạnh, sự phân tán ánh sáng đồng đều theo mọi hướng là điều cần thiết.
Sản phẩmCụ thể:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K-6000K |
| Chất liệu thân đèn | Nhôm |
| Quyền lực | 100W/50W |
| LED-Số lượng | 150 CHIẾC SMD2835 |
| quang phổ | Quang phổ đầy đủ: 100 Đỏ cộng với 35 Xanh lam cộng với 10 Trắng cộng với 5 IR |
| Điện áp đầu vào | 85-265V |
| góc gấu | 120 |
| Tuổi thọ | 50000H |
| Căn cứ | E26/E27/B22 |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng



