Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng:
1. Đèn trồng hoa của chúng tôi cung cấp ánh sáng toàn phổ để thúc đẩy cây phát triển khỏe mạnh và nở hoa.
2. Cài đặt độ sáng và hẹn giờ có thể điều chỉnh cung cấp các tùy chọn tùy chỉnh để có điều kiện phát triển tối ưu.
3. Công nghệ LED tiết kiệm năng lượng có nghĩa là tỏa ít nhiệt hơn và hóa đơn tiền điện thấp hơn.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 5W /6W/9W/10W/30W/33W |
| Kích cỡ | 30CM |
| Điện áp đầu vào | Điện áp xoay chiều 85- 265V |
| PF | >0.90 |
| CCT | Toàn phổ |
| CRI | >80 |
| Hiệu suất phát sáng | 140lm/w 160lm/w |
| Góc chùm tia | 180 độ |
| Không thấm nước | 1IP65 |
|
Tuổi thọ
|
50000
|
| Bảo hành | 5 năm |
Hình ảnh chi tiết:



Chỉ số hoàn màu cao, không có hiện tượng nhấp nháy video.
sử dụng:



Mang vẻ đẹp của thiên nhiên vào nhà và ngắm nhìn những cây hoa của bạn nở rộ dưới ánh sáng nuôi dưỡng của đèn trồng cây.
Về chúng tôi:


Đóng gói và giao hàng:

