Giới thiệu

Tính năng sản phẩm

1. Trong điều kiện phát triển bình thường, đèn LED có thể được sử dụng liên tục trong hơn mười năm vì tuổi thọ của chúng thường nằm trong khoảng từ 50.000 đến 100.000 giờ.
2. Một trong những khía cạnh tinh vi nhất của ánh sáng phát triển LED đương đại là phổ có thể điều chỉnh của chúng, cho phép người làm vườn sửa đổi cường độ ánh sáng phù hợp với các yêu cầu duy nhất của thực vật ở các giai đoạn tăng trưởng khác nhau.

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
| Quyền lực | 5W /6W/9W/10W/30W/33W |
| Kích cỡ | 90cm |
| Điện áp đầu vào | AC 85- 265 v |
| PF | >0.90 |
| CCT | Full Specturm |
| Cri | >80 |
| Hiệu quả phát sáng | 140lm/w 160lm/w |
| Góc chùm | 180 độ |
| Không thấm nước | 1IP65 |
|
Tuổi thọ |
50000 |
| Bảo hành | 5 năm |
Cách sử dụng

Đèn tăng trưởng thực vật có thể được sử dụng trong một loạt các tình huống, chẳng hạn như làm vườn trong nhà, rau trồng, hoa và cây giống cây trồng. Đèn tăng trưởng thực vật có thể cung cấp ánh sáng cần thiết cho cây trồng và phát triển bình thường, đặc biệt là ở những khu vực có ít hoặc không có ánh sáng mặt trời.
Công ty chúng tôi

