Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng:
- Đèn đường năng lượng mặt trời chống thấm nước có thể hoạt động trong điều kiện mưa lớn hoặc tuyết rơi.
- Đèn sử dụng năng lượng mặt trời nên thân thiện với môi trường và có giá cả phải chăng.
- Đèn đường năng lượng mặt trời chống mưa chiếu sáng đường phố, đường bộ, vỉa hè và các không gian ngoài trời khác, cải thiện sự an toàn cho người đi bộ và lái xe.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K |
| Hiệu suất phát sáng (lm/w) | 140LM/W |
| Quyền lực | 50W/100W |
| Không thấm nước | Chống nước IP66 |
| Chip LED | Đèn LED 2835, Epistar, Bridgelux, Samsung |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm + ống kính PC |
| Tấm pin mặt trời | Pin silicon đơn tinh thể |
| Ắc quy | Pin Lithium 12V |
| PF | 0.9 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thời gian sạc | 7 giờ |
| Thời gian xả | Mô hình lưu trữ: 3-5 ngày mưa |
| Chế độ làm việc | Cảm biến PIR |
Hình ảnh chi tiết:



Sử dụng:


Đèn đường năng lượng mặt trời chống mưa cung cấp ánh sáng ngoài trời hiệu quả và đồng đều, đặc biệt là trong điều kiện ẩm ướt.
Về chúng tôi:


